4" (100mm) Máy mài góc 750W Total TG10710056
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-056-848 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 713,000 đ (Giá chưa bao gồm 8% VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 2.5 kg
Số lượng
Tổng đài hỗ trợ
Trụ sở chính: Phòng 3S2, 31-33 Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
Điện thoại: 028 3536 8888 | Fax: 028 3536 8866
NV Kinh Doanh: 0942 119 119 - Zalo | Skype
NV Kinh Doanh: 0934 675 656 - Zalo | Skype
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10710056
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công tắc đuôi
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 750W
- Tốc độ không tải: 12000 vòng / phút
- Đường kính đĩa mài: 100mm