5" (125mm) Máy mài góc điều tốc công tắc trượt 900W Total TG109125565
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-565-241 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 856,000 đ (Giá chưa bao gồm 8% VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
Tổng đài hỗ trợ
Trụ sở chính: Phòng 3S2, 31-33 Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
Điện thoại: 028 3536 8888 | Fax: 028 3536 8866
NV Kinh Doanh: 0942 119 119 - Zalo | Skype
NV Kinh Doanh: 0934 675 656 - Zalo | Skype
Mô tả sản phẩm
\"total-TG109125565\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 900W
- Tốc độ không tải: 5000-12000rpm
- Đường kính đĩa: 125mm