Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m

Mã sản phẩm TEP-144-0037
Thương hiệu Kington
Xuất xứ Trung Quốc
Tình trạng Đang có hàng
Bảo hành 3 tháng
Trọng lượng 1 kg
Giá sản phẩm 73,000 VNĐ
  Số lượng       
Video Xem hướng dẫn bằng video
Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m


Dây nhảy quang (hay còn gọi fiber optical patch cord) là sợi dây quang, được bấm (hàn, đúc) đầu kết nối Connecter sẵn ở 2 đầu với các chuẩn kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… . Công dụng của dây nhảy quang là dùng để kết nối, đấu nhảy giữa 2 thiết bị quang hoặc giữa thiết bị quang và phụ kiện quang.
Gồm 2 loại: Single-mode hoặc Multi-mode
Kiểu sợi:  Simplex ( sợi đơn), hoặc Duplex (sợi đôi)
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC-SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20m, chính hãng Kington, được người tiêu dùng ưa chuộng lựa chọn.
 
 
Mô tả:

- Loại si: Sợi quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

- Chủng loại đầu Connector: SC – SC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                    + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                                  + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

- Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng.
- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm

Sản phẩm liên quan

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỆT - WEBSITE CUNG CẤP THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP & DÂN DỤNG CHUYÊN NGHIỆP

Được thành lập từ những năm 1998, Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Việt tự hào là một trong những công ty đi tiên phong trong lĩnh vực cung cấp thiết bị công nghiệp ở Việt nam, là địa chỉ phân phối hơn 15.000 sản phẩm đến từ gần 300 thương hiệu nổi tiếng khác nhau trên thế giới, rất nhiều thương hiệu trong số đó đã trở thành những cái tên quá đỗi quen thuộc với quý khách hàng như Bosch, Makita, Hiachi, DCA, Total, Kingtony...Không còn tốn kém quá nhiều thời gian và công sức của khách hàng như các phương thức đặt hàng trước đây, Công ty cổ phần thiết bị Việt luôn mong muốn mang đến sự tiện lợi và thoải mái nhất cho quý khách hàng, từ khâu tham khảo sản phẩm đến khâu lựa chọn, đặt hàng, quý khách hàng có thể tiến hành một cách cực kỳ nhanh chóng chỉ thông qua những thao tác vô cùng đơn giản bằng điện thoại di động hoặc máy tính cá nhân.Mọi thắc mắc hay cần tư vấn Quý khách có thể gọi điện vào số hotline: 028 3536 8888 sẽ có nhân viên trả lời ngay. Cám ơn Quý khách đã mua sắm tại website chúng tôi.