• chothietbi.com chothietbi.com chothietbi.com chothietbi.com
  • chothietbi.com chothietbi.com chothietbi.com chothietbi.com
  • chothietbi.com chothietbi.com
Tùy chọn mua hàng
Xuất xứ
Hãng sản xuất
Khuyến mãi - thanh lý
Quảng cáo

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m


Dây nhảy quang (hay còn gọi fiber optical patch cord) là sợi dây quang, được bấm (hàn, đúc) đầu kết nối Connecter sẵn ở 2 đầu với các chuẩn kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… . Công dụng của dây nhảy quang là dùng để kết nối, đấu nhảy giữa 2 thiết bị quang hoặc giữa thiết bị quang và phụ kiện quang.
Gồm 2 loại: Single-mode hoặc Multi-mode
Kiểu sợi:  Simplex ( sợi đơn), hoặc Duplex (sợi đôi)
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC-SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20m, chính hãng Kington, được người tiêu dùng ưa chuộng lựa chọn.
 
 
Mô tả:

- Loại si: Sợi quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

- Chủng loại đầu Connector: SC – SC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                    + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                                  + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

- Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng.
- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm

Sản phẩm liên quan

Website thiết bị uy tín
Luôn cam kết hàng chính hãng
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn nhiệt tình, Bảo hàng chính hãng
Đa dạng sản phẩm
Với hơn 15.000 sản phẩm đủ chủng loại
Đang online :106 - Tổng truy cập : 152,699,827